Sikiliza Kipindi Cha Burudani Kinachoitwa 'EXPOSURE' Leo upate kujua kimetokea nini leo kwenye tasinia ya burudani

                                                                             Kipindi iki kinaitwa EXPOSURE  ni kipindi kinacho andaliwa na waandishi wa mishe mishe media  kipindi hiki ni cha kiburudani kitakacho kuwa kinachambua mazuri na mabaya yaliyopo kwenye sanaa na tutakuwa tukipiga stotry na wasanii mbali mbali usiache kusikiliza kupitia  website yetu hii ya www.africanmishe,com na zile website rafiki kama www.bekaboy.com na www.johventuretz.com  pia tuna toa furusa kwa radio za mikoani zinazo penda kurusha kipindi hiki wasiliana nasi kwa no +255714903603 




0 comments: