CALISAH MBARONI KWA KUTAKA KUSAMBAZA VIDEO ZA NGONO ZA YEYE NA WEMA SEPETU


Labda ukaribu wako na mitandao ya kijamii utakua umekukutanisha na video ya Model wa videos na matangazo mbalimbali ya Bongo akidendeka na Wema Sepetu ambao wanatajwa kuwa wapenzi kwa sasa japo hawakuwahi kuthibitisha hilo.
 Video Ya wawili hao wakipiga denda la mwendokasi inasambaa mtandaoni kwa kasi ya ajabu
 Makorokocho.co haikukubali huu ubuyu ukupite, si tukaamua kuwatafuta wahusika,
Mwanetu Callisah alitoa ya moyoni kuhusu video hiyo huku akihusisha tukio hilo na msiba wa bibi yake. Simu ya Sepenga iliita bila kupokelewa 

Msikilize Hapa Kwenye Hii Video: 




CHANZO: SHILAWADU/ GAZETI LA MAKOROKOCHO

0 comments: